Upplýsingar og úrslit

Goðamót Þórs á Akureyri 2018-2019
9.-11. nóvember: 5 kk
22.-24. febrúar: 5 kvk
15.-17. mars: 6 kk
5.-7. apríl: 6 kvk
Skráning hér.  - Athugið að eingöngu er tekið við skráningum í gegnum skráningarsíðuna hér á godamot.is.

Goðamót Þórs á Akureyri 2018
6 KVK og aukamót 6 KK - 6.-8. apríl 2018
Leikjadagskrá og upplýsingar
  Úrslit föstudag
  Úrslit laugardag
  Úrslit sunnudag
Riðlar - KVK
Riðlar - KK

6 KK - 9.-11. mars 2018
Leikjadagskrá
Riðlar
Tímaskipulag
Vallaskipulag í Boganum

5 KVK - 23.-25. febrúar 2018

Leikjadagskrá
Riðlar og úrslitakeppnir 

Goðamót Þórs á Akureyri 2017

6 KVK - 24.-26. mars 2017

Leikjadagskrá (úrslit leikja færð inn í þetta skjal jafnóðum)

Deildir (úrslit og stöður)

Handbók

Tímaskipulag

Gagnlegar upplýsingar
 


5 KK - 17.-19. mars 2017
Handbók
Mikilvæg atriði

Leikjadagskrá
Riðlar

Tímaskipulag (matartímar, sund, ísferðir)

6 KK - 10.-12. mars 2017
Riðlar/deildir, úrslit og stöður
Argentína og Holland
Leikjadagskráin (og úrslit leikja) eftir deildum:

Tímaskipulag (pdf) fyrir matartíma í Glerárskóla, sundferðir og ísferð í Ísgerðina í Kaupangi. 
Mikilvæg minnisatriði varðandi mótið og umgjörðina

5 KVK - 24.-26. febrúar 2017

Handbók
Deildaskipting
Leikjadagskrá
Tímaskipulag


Dagsetningar Goðamóta Þórs 2017:

5. fl. kvenna - 24.-26. febrúar
6. fl. karla - 10.-12. mars
5. fl. karla - 17.-19. mars
6. fl. kvenna - 24.-26 mars
Nánari upplýsingar (pdf)

=========================================================================================================================

Goðamót Þórs á 2016

Hér eru tenglar á pdf-skjöl með upplýsingum, leikjadagskrá, riðlum og úrslitum leikja sem verða uppfærð jafnóðum á meðan mótið stendur yfir.
6. flokkur kvenna : 1.-3. apríl
Reglur og upplýsingar
Handbók
Tímaskipulag (matartímar, sund, rútuferðir í Ísgeðina, pylsupartí)
Leikjadagskrá
A+B forkeppni 
Argentína Brasilía Chile
Danmörk
Riðlarnir A+B forkeppni (fjórir riðlar)
Argentína og Brasilía Chile og Danmörk

6. flokkur karla: 11.-13. mars
Leikjadagskrá (allir leikir)
Leikjadagskrá, sundurliðuð eftir deildum:
Argentína Brasilía   Chile   Danmörk  
  England Frakkland   Grikkland   Holland 
Riðlar og deildir:
Argentína og Holland
Brasilía, Chile, Danmörk, England, Frakkland og Grikkland
Tímaskipulag: Matartímar, sundferðir og pylsupartí Ísrútan Handbók

5. flokkur kvenna: 26.-28. febrúar
Úrslit leikja og leikjaplan
Deildirnar/riðlar - úrslit leikja og stöður
Handbók

5. flokkur karla: 19.-21. febrúar
Úrslit leikja og leikjaplan
Deildirnar - úrslit leikja
Handbók



Knattspyrnudeild Þórs heldur fjögur Goðamót í vetur í samvinnu við og með stuðningi Norðlenska veturinn 2016 
Almennt upplýsingablað (pdf)
Tekið er við skráningum í netfangið godamot[at]thorsport.is. 

Eftirfarandi upplýsingar þurfa að koma fram við skráningu:
Félag
Flokkur
Fjöldi liða
Áætlaður fjöldi keppenda + þjálfara + fararstjóra
Tengiliður - netfang og farsímanúmer
Hugmyndir um röðun liðanna í styrkleikaflokka 
(A-B-C-D í 5kk, 5kvk og 6kvk, A-B-C-D-E-F-G-H í 6kk)



===================================================================================


Goðamót Þórs 2015

6. flokkur kvenna, 20.-22. mars 2015
 Úrslit:  Argentína
   Brasilía
   Chile
   Danmörk
  Handbók og dagskrá
  Vallaskipulag í Boganum

6. flokkur karla, 13.-15. mars 2015
 Argentína  úrslit leikja
 riðill og lokastaða
 Brasilía  úrslit leikja
 riðlar og úrslitaleikir
 Chile  úrslit leikja
 riðlar og úrslitaleikir
 Danmörk  úrslit leikja
 riðlar og úrslitaleikir
 England  úrslit leikja
 riðlar og úrslitaleikir
 Frakkland  úrslit leikja
 riðlar og úrslitaleikir
 Grikkland  úrslit leikja
 riðlar og úrslitaleikir
 Holland  úrslit leikja
 riðill og lokastaða

5. flokkur kvenna, 27. febrúar - 1. mars 2015
 Úrslit:  allir leikir (tímaröð) 
 Argentína  riðlar og úrslit
 Brasilía  riðlar og úrslit
 Chile  riðlar og úrslit
 Danmör  riðlar og úrslit
  Handbók og dagskrá

5. flokkur karla, 13.-15. febrúar 2015
 Úrslit allra leikja
     
 Úrslit og allir riðlar
     
 Handbók og dagskrá
     



Þessi vefur er tileinkaður minningu Rúnars Hauks Ingimarssonar.